THUỐC TIÊU ĐỜM AMBROXOL 30MG

35.000đ

Hộp 10 vỉ, 10 viên/ vỉ

Thuốc tiêu chất nhầy đường hô hấp, dùng trong các trường hợp. Các bệnh cấp và mạn tính ở đường hô hấp có kèm tăng tiết dịch phế quản không bình thường, đặc biệt trong đợt cấp của viêm phế quản mạn, hen phế quản, viêm phế quản dạng hen. Các bệnh nhân sau mổ và cấp cứu để phòng các biến chứng ở phổi.


Còn hàng
1

Ambroxol 30mg

Kênh mua sắm trực tuyến giá tốt hàng đầu Việt Nam.

Địa chỉ: 205 Đường Lương Định Của, KP 3, Phường Bình An, Quận 2, TP.HCM

Mail: info@pharmacyandhealth.vn

Hotline: 0967.08.54.45

  • Đánh giá của bạn

Sản phẩm liên quan

38.000đ

Chai 100ml  Thuốc uống bổ phế Nam Hà chỉ khái lộ chữa ho tiêu đờm, chuyên trị ho cảm, ho gió, ho khan, viêm phế quản.

75.000đ

Chai 100ml Siro Prospan điều trị viêm đường hô hấp cấp có kèm ho. Dùng để điều trị triệu chứng trong các bệnh lý viêm phế quản mãn tính.

36.000đ

Chai 60ml Bisolvon Kids là một trong số những thuốc long đờm tốt nhất cho trẻ em hiện nay. Bisolvon Kids không đường, không cồn nên an toàn hơn cho trẻ nhỏ, dùng được cho cả trẻ sơ sinh. Bisolvon Kids được bào chế dưới dạng siro có vị ngọt, bổ sung hương dâu hấp dẫn khiến trẻ em dễ dàng hợp tác với bố mẹ hơn trong việc uống thuốc.

38.000đ

Trẻ em:100ml Nhỏ: 90ml Lớn: 125ml Thuốc bổ phế, trừ ho, hóa đờm Bảo Thanh điều trị các chứng ho do cảm lạnh, nhiễm lạnh, ho gió, ho khan, ho có đờm, ho do dị ứng thời tiết. Người bị phế âm hư gây ho dai dẳng lâu ngày, miệng họng khô, cổ họng ngứa, nóng rát, khản tiếng. Hỗ trợ điều trị viêm phổi, viêm họng, viêm phế quản. Có loại cho trẻ em với thành phần chứa hoàng bá nam, gừng tươi, trần bì,… giúp bổ phế, hỗ trợ làm giảm các triệu chứng ho, đờm ở trẻ em.  

20.000đ

Chai 90ml Theralene điều trị triệu chứng đối với các biểu hiện dị ứng như: Viêm mũi, viêm kết mạc, nổi mề đay. Trường hợp mất ngủ thỉnh thoảng hoặc thoáng qua. Giảm ho khan và ho do kích ứng, đặc biệt là khi ho về chiều hoặc về đêm.

30.000đ

Chai 90ml Siro Pectol-E là thuốc trị ho cho trẻ em được bào chế từ lá cây nên gọi thảo dược, hữu hiệu vô cùng khi dùng cho trẻ em bị ho và khi chúng ta chưa biết bệnh lý rõ ràng thì dùng Pectol-E là đúng nhất.

16.000đ

Hộp 2 vỉ, 12 viên/ vỉ Viên ngậm kháng khuẩn, giảm ho Strepsils Cool với cảm giác mát lạnh đem lại sự dễ chịu, giảm đau họng. Mỗi viên ngậm chứa sự kết hợp 2 chất kháng khuẩn, làm giảm đau họng thích hợp cho cả trẻ em và người lớn.

3.500đ

Hộp 50 gói, 2viên/gói Viên ngậm Strepsils Orange & Vitamin C giúp kháng khuẩn làm giảm đau họng dùng cho trẻ em và người lớn.

1.000đ

Hộp 2 vỉ, 12 viên/ vỉ Viên ngậm trị đau họng Strepsils Original làm giảm đau họng, đem lại sự dễ chịu. Mỗi viên ngậm có sự kết hợp 2 chất kháng khuẩn để làm giảm đau họng, thích hợp cho cả trẻ em và người lớn.

1.000đ

Hộp 10 vỉ, 10 viên/vỉ Terpincodein – F giúp làm giảm ho, long đờm trong các trường hợp ho gió, ho khan, ho do viêm phế quản, viêm phế quản cấp và mãn tính.

30.000đ

Chai 100ml Thuốc ho P/H giúp bổ phổi, tiêu đờm, trị các chứng ho gió, ho lâu ngày, rát cổ, viêm họng, viêm phế quản.

25.000đ

Hộp 2 vỉ, 12 viên/ vỉ Thuốc ho bổ phế Nam Hà dạng viên ngậm chữa ho, tiêu đờm. Chuyên trị ho cảm, ho gió, ho khan, viêm phế quản.

38.000đ

Chai 90ml Thuốc ho trẻ em OPC trị các bệnh viêm nhiễm đường hô hấp, các chứng ho gió, ho cảm, ho có đàm, đau họng.

10.000đ

Hộp 20 vỉ, 5viên/ vỉ Viên ngậm Bảo Thanh không đường giúp bổ phế, trừ ho, hóa đờm, được bào chế dưới dạng kẹo ngậm Lozenger, không chứa đường, thích hợp cho người bị tiểu đường.

8.000đ

Hộp 20 vỉ, 5viên/ vỉ Viên ngậm Bảo Thanh vị ngọt thơm dễ dùng, chứa được nhiều cao thảo dược trong mỗi viên (hơn dạng viên nén ngậm thông thường). Hỗ trợ điều trị các chứng ho do cảm lạnh, nhiễm lạnh, ho gió, ho khan, ho có đờm, ho do dị ứng thời tiết, người bị phế âm hư gây ho dai dẳng lâu ngày, miệng họng khô, cổ họng ngứa, nóng rát, khản tiếng. Hỗ trợ điều trị viêm phổi, viêm họng, viêm phế quản.

3.500đ

Hộp 50 gói, 2viên/gói Viên ngậm kháng khuẩn, giảm ho Strepsils Cool với cảm giác mát lạnh đem lại sự dễ chịu làm giảm đau họng. Mỗi viên ngậm chứa sự kết hợp 2 chất kháng khuẩn làm giảm đau họng thích hợp cho cả trẻ em và người lớn.